Tsallake zuwa babban abun ciki

Idan ba ku ji ta bakin wakilin da'awar ba a cikin makonni uku (3), kuna iya tuntuɓar ƙungiyar Sabis na Abokin Ciniki na 311 na gundumar St. Louis don sanar da gundumar St. Louis na jinkiri. Ƙungiyar 311 ta St. Louis County za ta tabbatar da an rubuta bincikenku kuma za su tura bayanin tuntuɓar ku ga ma'aikacin gundumar da ya dace don taimaka muku tare da jinkirin aiwatar da da'awar.

Ƙungiyar Sabis na Abokin Ciniki na St. Louis County 311 tana samuwa don amsa yawancin tambayoyi game da tsarin da'awar gaba ɗaya a 314-615-3000. Sabis na Abokin Ciniki na St. Louis County 311 ba zai iya yin magana da ku game da cikakkun bayanai na takamaiman da'awar ku ba.